Answer:
1. 3,000 grams
2. 12,000 grams
3.50 kg
4. ang kinita nya sa santol ay 250 pesos
sa durian naman ay 150 pesos
Step-by-step explanation:
yan lang po nasagutan ko
Solution:
1.
1,000 × 3 =3,000
2.
1,000×7 =7,000
1,000×3 =3,000
1,000×2 =2,000
7,000+3,000+2,000 =12,000
3.
50,000÷1,000 =50
4.
25×50 =1,250
25×40 =1,000
1,000+1,250 =2,250
30×50 =1,500
45×40 =1,800
1,500+1,800 =3,300
3,300-2,250= 1,050
Not really sure about the number four but
Hope it helps you
Copyright © 2024 EHUB.TIPS team's - All rights reserved.
Answers & Comments
Answer:
1. 3,000 grams
2. 12,000 grams
3.50 kg
4. ang kinita nya sa santol ay 250 pesos
sa durian naman ay 150 pesos
Step-by-step explanation:
yan lang po nasagutan ko
Verified answer
Answer:
Solution:
1.
1,000 × 3 =3,000
2.
1,000×7 =7,000
1,000×3 =3,000
1,000×2 =2,000
7,000+3,000+2,000 =12,000
3.
50,000÷1,000 =50
4.
25×50 =1,250
25×40 =1,000
1,000+1,250 =2,250
30×50 =1,500
45×40 =1,800
1,500+1,800 =3,300
3,300-2,250= 1,050
Step-by-step explanation:
Not really sure about the number four but
Hope it helps you