Answer:
Learning Task No.4
(Direct ko na ang pagsagot but with solutions)
1. 1000+450=1450. 450/1450=0.3103×100%= (31.03%)
2. 1000+500= 1500.
500/1500=0.3333×100%=(33.33%)
3. 540+300=840. 300/840=0.3571. 0.3571×100%= ( 35.71% )
4. 450+360=810. 450/810=0.5555 0.5555×100%= ( 55.55% )
5. 250+50 =300. 50/300=0.1666 0.1666×100%= (16.66%)
#CARRY ON LEARNING
JK 2ND ACC TO <haha but alam ko na kaya na answer ko.
Copyright © 2024 EHUB.TIPS team's - All rights reserved.
Answers & Comments
Answer:
Learning Task No.4
(Direct ko na ang pagsagot but with solutions)
1. 1000+450=1450. 450/1450=0.3103×100%= (31.03%)
2. 1000+500= 1500.
500/1500=0.3333×100%=(33.33%)
3. 540+300=840. 300/840=0.3571. 0.3571×100%= ( 35.71% )
4. 450+360=810. 450/810=0.5555 0.5555×100%= ( 55.55% )
5. 250+50 =300. 50/300=0.1666 0.1666×100%= (16.66%)
#CARRY ON LEARNING
JK 2ND ACC TO <haha but alam ko na kaya na answer ko.